Hampidjan Group - Aðalskrifstofa
Hjörtur Erlendsson
Forstjóri hjortur@hampidjan.is 664 3361 VCARD
Emil Viðar Eyþórsson
Fjármálastjóri emil@hampidjan.is 664 3366 VCARD
Stefán Ísfeld
ERP Sérfræðingur stefan.isfeld@hampidjan.is 530 3310 VCARD
Georg Haney
Umhverfisstjóri georg@hampidjan.is 664 3388 VCARD
Ólöf Snæhólm Baldursdóttir
Samskipta- og kynningarfulltrúi olof@hampidjan.is 617 7730 VCARD
Haukur Ingi Hjaltalín
Fjármálasérfræðingur haukur@hampidjan.is 695 0740 VCARD
Birgir Ómarsson
Auglýsinga- og kynningarmál birgir@hampidjan.is 895 7551 VCARD
Veiðarfæraefni
Rut Jónsdóttir
Sölustjóri rut@hampidjan.is 664 3349 VCARD
Jónas Þór Friðriksson
Sölu- og markaðsstjóri jonas@hampidjan.is 664 33 30 VCARD
Hampidjan Advant
Davíð Waage
Framkvæmdastjóri david@hampidjan.is 664 3332 VCARD
Andrius Magalinskis
Production Technologist andrius@hampidjan.is +370 620 74 690 VCARD
Hampidjan Ísland - Reykjavík
Árni Skúlason
Framleiðslustjóri as@hampidjan.is 664 3390 VCARD
Einar P. Bjargmundsson
Sölustjóri eb@hampidjan.is 664 3360 VCARD
Einar Skaftason
Veiðarfærahönnuður einar@hampidjan.is 664 3391 VCARD
Hróðmar Ingi Sigurðsson
Sölustjóri hs@hampidjan.is 664 3358 VCARD
Jón Oddur Davíðsson
Framkvæmdastjóri jod@hampidjan.is 664 3306 VCARD
Jón Pétur Guðjónsson
Sölu- og innkaupastjóri jonp@hampidjan.is 664 3355 VCARD
Magnús Guðlaugsson
Sölustjóri magnusg@hampidjan.is 664 3352 VCARD
Ólafur Björn Benónýsson
Sölustjóri oliben@hampidjan.is 664 3354 VCARD
Vernharður Hafliðason
Verkstjóri venni@hampidjan.is 664 3392 VCARD
HAMPIÐJAN ÍSLAND - AKUREYRI
Olgeir Haraldsson
Verkstjóri olgeir@hampidjan.is 856 0821 VCARD
Hermann H. Guðmundsson
Rekstrarstjóri hermann@hampidjan.is 856 0822 VCARD
HAMPIÐJAN ÍSLAND - ÍSAFJÖRÐUR
Snorri Sigurhjartarson
Rekstrarstjóri snorri@hampidjan.is 856 0832 VCARD
Þorsteinn F. Þráinsson
Gúmmíbátaþjónusta steini@hampidjan.is 856 0836 VCARD
Arnaldur Sævarsson
Verkstjóri arnaldur@hampidjan.is 861 8981 VCARD
HAMPIÐJAN ÍSLAND - NESKAUPSTAÐUR
Jón Einar Marteinsson
Rekstrarstjóri joneinar@hampidjan.is 856 0802 VCARD
Hugi Árbjörnsson
Verkstjóri nesk@hampidjan.is 856 0807 VCARD
Bergmann Þór Kristjánson
Gúmmíbátaþjónusta bergmann@hampidjan.is 856 0806 VCARD
HAMPIÐJAN ÍSLAND - VESTMANNAEYJAR
Ingi Freyr Ágústsson
Rekstrarstjóri ingi.freyr@hampidjan.is 664 3340 VCARD

Please fill in the below details in order to view the requested content.