Hampidjan Group - Aðalskrifstofa
Hjörtur Erlendsson
Forstjóri hjortur@hampidjan.is 664 3361 VCARD
Ottó Ólafsson
Auglýsinga- og kynningarmál otto@hampidjan.is 530 3315 VCARD
Emil Viðar Eyþórsson
Fjármálastjóri emil@hampidjan.is 664 3366 VCARD
Stefán Ísfeld
ERP Sérfræðingur stefan.isfeld@hampidjan.is 530 3310 VCARD
Ómar H. Björnsson
Fjármálasérfræðingur omar@hampidjan.is 664 3376 VCARD
Georg Haney
Umhverfisstjóri georg@hampidjan.is 664 3388 VCARD
Veiðarfæraefni
Heiðar Guðmundsson
Vefsölustjóri heidar@hampidjan.is 664 3335 VCARD
Rut Jónsdóttir
Sölustjóri rut@hampidjan.is 664 3349 VCARD
Jónas Þór Friðriksson
Sölu- og markaðsstjóri jonas@hampidjan.is 664 33 30 VCARD
Hampidjan offshore
Davíð Waage
Framkvæmdastjóri david@hampidjan.is 664 3332 VCARD
Rob Arends
Sölustjóri rob@hampidjan.is +31 630064840 VCARD
Andrius Magalinskis
Production Technologist andrius@hampidjan.is +370 620 74 690 VCARD
Hampidjan Ísland - Reykjavík
Árni Skúlason
Framleiðslustjóri as@hampidjan.is 664 3390 VCARD
Einar P. Bjargmundsson
Sölustjóri eb@hampidjan.is 664 3360 VCARD
Einar Skaftason
Veiðarfærahönnuður einar@hampidjan.is 664 3391 VCARD
Gunnar L. Gunnarsson
Sölustjóri gunnar@hampidjan.is 664 3356 VCARD
Jón Oddur Davíðsson
Framkvæmdastjóri jod@hampidjan.is 664 3306 VCARD
Jón Pétur Guðjónsson
Sölu- og innkaupastjóri jonp@hampidjan.is 664 3355 VCARD
Kristinn Gestsson
Sölustjóri kristinn@hampidjan.is 664 3353 VCARD
Magnús Guðlaugsson
Sölustjóri magnusg@hampidjan.is 664 3352 VCARD
Ólafur Björn Benónýsson
Sölustjóri oliben@hampidjan.is 664 3354 VCARD
Vernharður Hafliðason
Verkstjóri venni@hampidjan.is 664 3392 VCARD
HAMPIÐJAN ÍSLAND - AKUREYRI
Olgeir Haraldsson
Verkstjóri olgeir@hampidjan.is 856 0821 VCARD
Hermann H. Guðmundsson
Rekstrarstjóri hermann@hampidjan.is 856 0822 VCARD
HAMPIÐJAN ÍSLAND - ÍSAFJÖRÐUR
Snorri Sigurhjartarson
Rekstrarstjóri snorri@hampidjan.is 856 0832 VCARD
Þorsteinn F. Þráinsson
Gúmmíbátaþjónusta steini@hampidjan.is 856 0836 VCARD
Arnaldur Sævarsson
Verkstjóri arnaldur@hampidjan.is 861 8981 VCARD
HAMPIÐJAN ÍSLAND - NESKAUPSTAÐUR
Jón E. Marteinsson
Rekstrarstjóri joneinar@hampidjan.is 856 0802 VCARD
Hugi Árbjörnsson
Verkstjóri nesk@hampidjan.is 856 0807 VCARD
Skúli Aðalsteinsson
Gúmmíbátaþjónusta skuli@hampidjan.is 856 0806 VCARD
HAMPIÐJAN ÍSLAND - VESTMANNAEYJAR
Ingi Freyr Ágústsson
Rekstrarstjóri ingi.freyr@hampidjan.is 664 3340 VCARD

Please fill in the below details in order to view the requested content.